![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1-1-2.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7082.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7085.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7091.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7102.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7108.jpg)
วิทยาลัยดุสิตธานี หนึ่งในสถาบันการศึกษาเอกชนชั้นนำทางด้านการโรงแรมและการประกอบอาหารของไทย ในเครือโรงแรมดุสิตธานี นำโดย คุณฟราวเกอะ เกอเบนส์ (แถวสองที่ 8 จากซ้าย) อธิการบดี นำทีมผู้บริหาร คณาจารย์ พร้อมทั้งนักศึกษาของวิทยาลัย “ร่วมพิธีถวายพระพร ในหลวง ร.10” โดยในพิธีได้ร่วมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี และเพลงสดุดีจอมราชา การแสดงรำถวายพระพร โดยนักศึกษาชมรมอนุรักษศิลปวัฒนธรรมไทย เพื่อแสดงความจงรักภักดีเนื่องในวโรกาสที่พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เฉลิมพระชนมพรรษาครบ 71 พรรษา ในวันที่ 28 กรกฎาคม 2566 ณ วิทยาลัยดุสิตธานี