![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/1.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/3.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4-1.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/5.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/6-768x1024.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/1.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/3.jpeg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4-1.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/5.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/6.jpeg)
วิทยาลัยดุสิตธานี สถาบันอุดมศึกษาเอกชนชั้นนำทางด้านธุรกิจบริการในเครือโรงแรมดุสิตธานี โดยสาขาวิชาการจัดการโรงแรม นำโดยอาจารย์จุฑารัตน์ พิริยะเบญจวัฒน์ อาจารย์ประจำกลุ่มวิชาการจัดการด้านสุขภาพ ได้นำนักศึกษาคลัสเตอร์สุขภาพและความงามขึ้นทะเบียนเป็นผู้ให้บริการสปา พร้อมฝึกทักษะการช่วยฟื้นคืนชีพ CPR โดยวิทยากรผู้เชี่ยวชาญด้านการกู้ชีพ เพื่อเป็นการพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านบริการสุขภาพด้วยการบริการที่เป็นเลิศระดับสากล ณ กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ กระทรวงสาธารณสุข เมื่อวันก่อน