![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic1-1024x768.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic2-1024x768.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic3-1024x768.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic4-1024x768.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic5-1024x768.jpg)
![](https://dtc.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Pic6-1024x768.jpg)
วิทยาลัยดุสิตธานี สถาบันอุดมศึกษาเอกชนชั้นนำทางด้านธุรกิจบริการ ในเครือโรงแรมดุสิตธานี นำโดย ดร.ประวีณา คาไซ คณบดีคณะศิลปะการประกอบอาหาร พร้อมผู้บริหาร ร่วมให้การต้อนรับ ผศ.ดร. เสน่ห์ บุญกำเนิด รองอธิการบดี และคณะผู้บริหารจากมหาวิทยาลัยราชภัฎสุราษฎร์ธานี เพื่อศึกษาดูงานเกี่ยวกับระบบ กลไก และแนวปฏิบัติในการบริหารองค์กรด้านการให้บริการเพื่อเป็นการเสริมสร้างความรู้และประสบการณ์ด้านการบริหารองค์กรให้กับบุคลากรของมหาวิทยาลัยอันนำไปสู่การบริหารจัดการและการดำเนินงานอย่างมีประสิทธิภาพต่อไป ณ วิทยาลัยดุสิตธานี เมื่อวันก่อน